ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
186

• หญิง
108

รวม
294


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
2

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
90

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
4

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
162

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
9

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพเทคนิค (ปวท.)
1

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
2

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
6

• มัธยมศึกษาตอนต้น
6

• ประถมศึกษา
11

• ไม่ระบุ
1


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• อำนวยการ
2

• ฝ่ายวิชาการ
2

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
3

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
4

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
2

• แผนกวิชาเครื่องกล
24

• แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
25

• แผนกวิชาสามัญ
26

• แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
13

• แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
13

• แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
14

• แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
13

• แผนกวิชาพณิชยการ
15

• แผนกวิชาโลหะการ
15

• แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
30

• แผนกวิชาการก่อสร้าง
14

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
10

• แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
2

• แผนกวิชาการโยธา
4

• แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
14

• แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
17

• งานบริหารงานทั่วไป
4

• งานการเงิน-การบัญชี
3

• งานทะเบียน
8

• งานวางแผนและงบประมาณ
4

• งานการเงิน
5

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
3

• งานประชาสัมพันธ์
4

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
5

• งานอาคารสถานที่
33

• งานปกครอง
52

• งานบัญชี
3

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
5

• งานพัสดุ
7

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
19

• งานสำนักอำนวยการ
1

• งานวิชาการ
1

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
5

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
3

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
9

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
34

• งานสื่อการเรียนการสอน
3

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
4

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
6

• หมวดยานยนต์
4

• งานวัดผลและประเมินผล
3

• งานความร่วมมือ
4

• งานบุคลากร
5

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
49

• งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
10

• งานครูที่ปรึกษา
4

• งานสารบรรณ (ประจำฝ่ายฯ)
4

• สารบรรณประจำงาน
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
1




วีระชัย ไตรศักดิ์
ผู้อำนวยการวิทยาลัย อำนวยการ





นายสุริยา พงษ์ศิริรักษ์
รองผู้อำนวยการวิทยาลัย ฝ่ายวิชาการ



อลงกรณ์ วัฒนสุข
รองผู้อำนวยการวิทยาลัย ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



เฉลิมชัย สุภานันท์
รองผู้อำนวยการวิทยาลัย ฝ่ายบริหารทรัพยากร



สนิท เสมียนรัมย์
รองผู้อำนวยการวิทยาลัย ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา





กฤษณะ มีชำนาญ
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเครื่องกล



วิณนราวิชญ์ กุลชะโมรินทร์
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเครื่องกล



วุฒิพงษ์ ขอมเมืองปัก
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวกนกศรี ยอดทองหลาง
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



ภูธร แหยมพิมาย
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



อาภาพร กว้างนอก
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



ปัญจวัชญ์ วงศ์ชนะเลิศ
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ



ทัดดาว สว่างเกษม
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ



บุณยรัตน์ พงษ์วิเชียรโรจน์
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ



วิมลสิริ บุญโญปกรณ์
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ



พิรนันท์ วรรณคำ
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ



ธรรกมล เกลียบกลาง
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ



ประคอง เติมตัวรัมย์
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ



มุขมณี กันเปรมตระกูล
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ



รัชนีย์ ทองภู
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ



ประภาพัชรินทร์ จิตประเสริฐ
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ



ลัดดา เสาร่อน
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล



ธานินทร์ บัวจะโป๊ะ
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล



สรายุทธ ดือขุนทด
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



พงษ์พันธ์ กุลนอก
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์



มนตรี รังโคกสูง
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์



ศตวรรษ สดใส
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์



อรวรรยา วัตตะโร
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์



ณัฐพงษ์ มูลอาษา
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์



รุจิรา พงษ์ศิริรักษ์
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาพณิชยการ



ธวัชชัย พัลวัฒน์
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาโลหะการ



ณัฐชนันท์ วัฒนวิเชียร
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



กาญจนา ศรีจันทร์
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาการก่อสร้าง



ณภณัฏฐ์ สุระชน
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



ศุภาวุฒิ รติวิวัฒน์สกุล
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเทคนิคการผลิต



ปัญญา วุ่นสันเทียะ
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเทคนิคการผลิต



พิเชฐพงศ์ (จิรกร) ชัยศิริทุ่งนากลาง
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเทคนิคการผลิต



อนุพงศ์ ทุ่งมน
*สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา





ไพศาล พรนฤชิตพงศ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเครื่องกล



วิริยะ คงพระบาท
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



เฉลิมวุฒิ กลมเกลียว
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญ



รัชฎา เรืองวงษ์งาม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล



นายวิษณุวัฒน์ แขวงจันอัด
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม



นายพรรุ่ง ดวงแก้ว
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์



รังสฤษฎิ์ ล้อเศวตอนันต์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาพณิชยการ



ชาตรี ฝึกดอนวัง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาโลหะการ



ทวี ไชยโคตร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นิธิศักดิ์ ภาษิตชาคริต
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการก่อสร้าง



ประเสริฐ หนูสันเทียะ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



สุกัญญา กาจหาญ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโยธา



พิชัยรัตน์ (สวาส) ชัยศิริทุ่งนากลาง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคการผลิต





โศรดา สว่างเกษม
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป



สุรศักดิ์ ศรีภิรมย์
หัวหน้างาน งานทะเบียน



สุจารี พงษ์กุลสิริ
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นางอรุโณทัย คงวีระวัฒน์
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางจรูญศรี พินิจไชย
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด



ประเสริฐ สุขพงศ์จิรากุล
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



สมาพร ไชยเฉลิม
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



ณัฐวุฒิ จันทรมนตรี
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



ลิขิต เลิศธัญญาลักษณ์
หัวหน้างาน งานปกครอง



ภาวดี เจริญตะคุ
หัวหน้างาน งานบัญชี



ทรงเกียรติ ร่มกลาง
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



ปราการรัตน์ ขันธทัต
หัวหน้างาน งานพัสดุ



นางสาวอุมาพร บ่อพิมาย
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



ศุภชัย อ่ำเอี่ยม
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



วาปี ศรีปัญญา
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



ปราโมทย์ อัมพร
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



สมชาย ซื่อตรง
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



ตฤน ขันโคกกรวด
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



พิทักษ์ สุธรรม
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวพนิดา งามขุนทด
หัวหน้างาน งานบุคลากร



ปรัชญา มะลิหวล
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



สุรชัย ศรียางนอก
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา





ว่าที่ร้อยเอก เฉลิมชัย โสมาบุตร
ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล



ปิติพัฒน์ บุณยโพธิวัฒน์
ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล



ธนะกรณ์ ดำรงค์สกุลไทย
ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล



ไพรัตน์ อินทรโคกสูง
ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล



อุดม ด่านกระโทก
ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล



ชำนาญ เบี่ยงกลาง
ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล



อภิชาต โคตรทัศน์
ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล



กฤษณะ แก้วมณี
ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล



มารวย อินทร์แป้นพะเนาว์
ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล



จิรโรจน์ ทวีวุฒิเศรษฐ์
ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



ประยุทธ วิชิตกิ่ง
ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



ธีระวัฒน์ เฮียงราช
ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



วิไลศักดิ์ ดำเนตร
ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



อนันศักดิ์ พงษ์เสถียรศักดิ์
ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



สุทธิพล สังประกุล
ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



มณฑวรรณ ศิริจารี
ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



วรรณกร สิทธิ์กลาง
ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



พรทิพย์พา ขุมทรัพย์แดงโต
ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



บุญเลิศ แกมขุนทด
ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



กานดา เกยพุดซา
ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ



นางณัฏฐนันท์ (จิรภัทร) ชัยศิริทุ่งนากลาง
ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ



ดร.ณิชชา ธรรมวรโชติ
ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ



ฉัตรลดา สินค้า
ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ



อนงค์ คำเสมอ
ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ



สุรชัย รุ่งรังษี
ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ



ยุทธิพงษ์ แหวนพิมาย
ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ



พิมพ์พร นามลิวัน
ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ



ปรมาภรณ์ วรชมพู
ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ



กิตติศักดิ์ มหากุศล
ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ



อดุลย์ แก้ววงษา
ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ



สุวรรณ์ พรหมสุทธิ์
ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



นนท์ฐวัจน์ พรมจันทร์
ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



ฐิติเชษฐ อัยยะสิทธิ์
ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



วัชรพงษ์ ราชวงศ์
ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม



ฉัตรพัฒน์ ศิลป์สุวรรณกร
ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม



ธีรพงษ์ พลแสนจันทร์
ข้าราชการครู แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์



ศิรินันท์ เหลืองอภิรมย์
ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ



พัณณ์ฑิตา ดีสวน
ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ



ทัดดาว เทียมขุนทด
ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ



ศุภษร พงษ์เสถียรศักดิ์
ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ



ประภากร ถนอมพุดซา
ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ



สำคัญ คู่ตระกูลโชคชัย
ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ



วิชาญ โชติกลาง
ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ



อนุชาติ มากกลาง
ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ



ฉัตรทอง ใสแสง
ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ



อภิชาติ ลิ้มสุวัฒน์
ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ฉลวย เหล็งหวาน
ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



วุฒิพร ละเอียดศิลป์
ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



เฉลิมรัตน์ ชมภูประเภท
ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



เจริญ พุฒพันธ์
ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



มนตรี สุขเศรษฐ์
ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ฉัตรธิวัฒน์ ธรรมานุยุต
ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ธนากร พร้อมจันทึก
ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



รัตนพงศ์ วรพัฒนรัสมิ์
ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ดนัย สีอ่อนนอก
ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



รุ่งเพชร ศักดิ์รัตนมาศ
ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ประยูร การโคกกรวด
ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



วีรชาติ จัตวากุล
ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นฤมล บรรจงปรุ
ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



วิชิต คำหย่อน
ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง



เฉลิม เพ็ชรสูงเนิน
ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง



จีระศักดิ์ สิทธิพล
ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง



ศรีวิไล อุปถัมภ์เกื้อกูล
ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง



กนกวรรณ ไชยสิทธิ์
ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง



ณิชนันทน์ มอไธสง
ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง



พัชรพล พานประทีป
ข้าราชการครู แผนกวิชาการโยธา



ไทยเจริญ นาพรม
ข้าราชการครู แผนกวิชาการโยธา



สมชัย จิรศิริเลิศ
ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต



ดร.อรรณฤมล พูลศิริ จันทร์สะอาด
ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต



นำโชค มีชำนาญ
ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต



นายสุวัฒน์ สิวิเส็ง
ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต



ศักดิศาสตร์ บุตรสุรินทร์
ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต





ดวงพร บุญเนาว์
บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานการเงิน



ชัญญานุช ธรรมานุยุต
บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



วรรณี ฝีกดอนวัง
บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานครูที่ปรึกษา





จิรวัฒน์ ปิริมา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล



ธีรเดช นาคายน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล



จิระพงษ์ กวนกระโทก
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล



อานนท์ หอมจะบก
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล



ชัยยศ ศรีทอง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล



ธนเดช นามลิวัน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล



วุฒิชาติ ชาติศรี
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล



อุเทน จันทร์ขวาง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล



สุภโชติ หวานเหลือ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล



เบญจรงค์ เวียงสิมมา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล



ณฐกร รอดทรัพย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล



นิธิศ มุ่งดี
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



ปัณณวิชญ์ แสงใส
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



ณัฐวุฒิ นาคชลธี
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์



อุษา นำสันเทียะ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ



จีรนันท์ วงศ์ชนะเลิศ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ



พีระพัฒน์ ขอแช่มกลาง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ



ภราดร ไทยพานิช
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ



เศวต โปร่งสันเทียะ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล



นัฐอานนท์ เอกบุตรฐปนนท์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล



สุธี สิงห์ปรีชา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล



ธนากร ศิริกุลบุญญากร
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล



กฤษดา ตุ้มสูงเนิน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล



ดำรงฤทธิ์ คุ้นกระโทก
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล



จัตุรงค์ แคบขุนทด
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล



ศุภกิจ ภู่แดงเชือก
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล



อุษณีย์ สารีบุตร
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล



ประวิทย์ แทวกระโทก
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



ไกร ทองแดง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



ขจรพงค์ พรมเสน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



ธนิต กึ่งกลาง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



บุปผชาติ ประทุมมาศ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



จิณณวัตร เกิดวิบูลย์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



ศุภมิตร แต้วจอหอ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



ธันยา ลำขุนทด
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



กันต์กวี หงคำเมือง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



เนติพงษ์ ช่วยปานพะเนา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์



อภิวัฒน์ บรรยงค์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์



กชกร พินิจไชย
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์



ยศวัฒน์ ยศกลาง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์



บรรพต ชลอกลาง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์



จุฬาลักษณ์ ทองเสือ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์



นางชื่นนภา ชุติพงษ์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาพณิชยการ



อินท์อร ไตรศักดิ์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาพณิชยการ



ปัทมาพร ดับใหม่
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาพณิชยการ



นางสาวยุพาภรณ์ ยิ้มนอก
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาพณิชยการ



ศักดิ์ศิริ หุ่นโตภาพ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ



นายปริญญา จิตตินันท์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ



อำนวย เพ่งพิศ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ



พงศ์พันธ์ ศรีพรหม
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ



วนัสกุล สีคำมื้อ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ



วรวิช มนไธสง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ



อัครวัฒน์ เคนจันทึก
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ



โชคชัย บูรณปรีชา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ศศิวรรณ พุกประเสริฐ
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ทิชากร ใช้บางยาง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ธีรภัทร์ ศรีส่อง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ฟ้าวลัย สิริจิตต์ธงชัย
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



วิมลสิริ สินภูธรณ์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



อนุวัฒน์ เพียผิว
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



วัฒนา ดุนขุนทด
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



มุขชนะ พลเรือง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ก่อเกียรติ ทองเกษม
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



อุดมศักดิ์ กระจ่างโพธิ์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง



นฤมล ไร่จันทึก
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง



ศุภกิต เอียการนา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง



มานพ กว้างทะเล
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



ภราดร สมบัติชัย
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



เอกชัย ชัยสัน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นางสาวมัณฑนา ชัยบ้านกุด
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นำโชค ปลั่งกลาง
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นิรุตต์ เสาร์สูงเนิน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



กิตติพงษ์ อิสริยะโยธิน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



แมนรัตน์ อยู่สีมารักษ์
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโยธา



สมเกียรติ ทองเกษม
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต



คำพันธ์ วงษ์วิลา
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต



นรเศรษฐ์ ชาติวีรัตนไตร
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต



ทรงกลด พลเสน
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต



อาภัสรา ทิศกระโทก
ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา





นางสุภาพ จิรศิริเลิศ
ลูกจ้างประจำ งานทะเบียน



จุรีรักษ์ นมขุนทด
ลูกจ้างประจำ งานทะเบียน



สมบุญ กรสันเทียะ
ลูกจ้างประจำ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



สมพร จงมอบกลาง
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



พิษณุเลิศ ม่วงชะค่ำ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



ประเสริฐ กสิกรรม
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



โอวาท นวมโคกสูง
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ





ฟ้ารุ้ง แจนพิมาย
*สารบรรณประจำงาน* งานบริหารงานทั่วไป



กนกพร โกรกสำโรง
*สารบรรณประจำงาน* งานบริหารงานทั่วไป



นายณัฐพล ชื่่นอร่าม
*สารบรรณประจำงาน* งานทะเบียน



นงณภัส ปราบมะเริง
*สารบรรณประจำงาน* งานวางแผนและงบประมาณ



นางวาษยา เหล็กกล้า
*สารบรรณประจำงาน* งานการเงิน



นางสาวรัตนา ถันพลกรัง
*สารบรรณประจำงาน* งานการเงิน



นางสาวปานตะวัน ธิมาชัย
*สารบรรณประจำงาน* งานวิทยบริการและห้องสมุด



ภคมน บุญสิทธิ์
*สารบรรณประจำงาน* งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



กัญญา แก้วสำโรง
*สารบรรณประจำงาน* งานปกครอง



นางสาวพิสุทธิ์ ศุภลักษณ์
*สารบรรณประจำงาน* งานบัญชี



นางสาวสุวนันท์ แป้นกลาง
*สารบรรณประจำงาน* งานบัญชี



เกศินี ปัญญาประดิษฐ์
*สารบรรณประจำงาน* งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



ผกามาศ อุ่นทองหลาง
*สารบรรณประจำงาน* งานพัสดุ



นางสาวนุชวรา อาจจะบก
*สารบรรณประจำงาน* งานพัสดุ



ปาริยา ดอมไธสง
*สารบรรณประจำงาน* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



จิราพร ถนอมพุดซา
*สารบรรณประจำงาน* งานสำนักอำนวยการ



น.ส.วณิชยา แซ่เอี๊ยบ
*สารบรรณประจำงาน* งานวิชาการ



นิธิมา ชินโพธิ์กลาง
*สารบรรณประจำงาน* งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



ปริศนา ลำขุนทด
*สารบรรณประจำงาน* งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาวสุกัญญา พุ่มเกาะ
*สารบรรณประจำงาน* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



สุรัสดา ปอกระโทก
*สารบรรณประจำงาน* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



พชร การเร็ว
*สารบรรณประจำงาน* งานสื่อการเรียนการสอน



เรณู พวกขุนทด
*สารบรรณประจำงาน* งานวัดผลและประเมินผล



นางวนิดา อินยา
*สารบรรณประจำงาน* งานบุคลากร



ชมพูนุช สวาสดี
*สารบรรณประจำงาน* งานบุคลากร



นางสาวสุจิพร นุ่นกลาง
*สารบรรณประจำงาน* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



ดำรงกุล นามพิมายะ
*สารบรรณประจำงาน* งานครูที่ปรึกษา





นางสาวพิชญ์พิมล น้อยแสงศรี
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานบริหารงานทั่วไป



นางสาวขวัญเรือน ป่วงกลาง
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานทะเบียน



ทวีปวร เผนโคกสูง
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานวิทยบริการและห้องสมุด



แพรเพชร นาครินทร์
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานประชาสัมพันธ์



ประทีป ละออศรี
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



ยุพิน อาจพินิจ
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



ประเสริฐ เซาะจอหอ
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



สุธีรยา สมผล
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



นุกูล อาจปรุ
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



ถนอม อินทะเล
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



บุญสืบ แย้มละมุล
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



กฤษดา อัครกุลพิทักษ์
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



สมทรง นกแก้ว
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



อาทิตย์ วรรณา
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



วอน ใคร่กระโทก
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



วิเศษสรรค์ เทียมทะนงค์
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



อุบล นกแก้ว
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



สุชาติ ทองดี
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



นันทพงศ์ แหลมทอง
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



สุรชัย อาจพินิจ
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



ชวนพิศ เภาตะคุ
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



ธีรภัทร์ กระแจะจันทร์
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



รัตนา กระสังข์
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



สมเดช มาหมื่นไวย
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่



มนูญ กลิ่นศรีสุข
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัสดุ



นรเศรษฐ์ จงปราณี
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัสดุ



นัทชภัทรนันท์ หรรษา
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัสดุ



ดอกเอื้อง วิชัยกุล
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



กิตติศักดิ์ สุขกระโทก
เจ้าหน้าที่ธุรการ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



ครรชิต บุษราคัม
เจ้าหน้าที่ธุรการ หมวดยานยนต์





นายวินัส ทองเปี้ย
พนักงานราชการ แผนกวิชาโลหะการ



บรรจง อู๋สูงเนิน
พนักงานราชการ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน