บุคลากรในระบบ มีจำนวนทั้งสิ้น 292 ท่าน

เพศ
จำนวน
• ยังไม่ได้กำหนด
1
• เพศชาย
195
• เพศหญิง
97


วุฒิการศึกษาสูงสุด
จำนวน
• ไม่ระบุ
20
• ประถมศึกษา
13
• มัธยมศึกษาตอนต้น/วุฒิต่ำกว่าประกาศนียบัตรวิชาชีพ (
7
• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
2
• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.) หรือเทียบเท่า/มัธยมศึก
2
• ประกาศนียบัตรวิชาชีพเทคนิค (ปวท.) หรือเทียบเท่า
1
• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.) หรือเทียบเท่า
7
• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า หลักสูตร 2 ปี
63
• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า หลักสูตร 4 ปี
95
• ปทส.
3
• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
76
• ประกาศนียบัตรบัณฑิตชั้นสูง(สูงกว่าปริญญาโท/ต่ำกว่า
1
• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
3


ตำแหน่งและหน้าที่พิเศษ
จำนวน
•
1
• ผู้อำนวยการวิทยาลัย
1
• รองผู้อำนวยการวิทยาลัย
4
• ครูมาช่วยปฏิบัติราชการ
1
• *สารบรรณประจำ แผนก*
34
• หัวหน้าแผนก
13
• หัวหน้างาน
27
• ข้าราชการครู
123
• บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2)
5
• ครูพิเศษสอน
118
• ลูกจ้างประจำ
11
• *สารบรรณประจำงาน*
33
• เจ้าหน้าที่ธุรการ
64
• พนักงานราชการ
4
• *สารบรรณประจำฝ่าย*
7
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.*
191
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.*
2
• ผู้บริหาร
1
• ผู้ดูแลระบบ
8
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน
•
1
• อำนวยการ
1
• ฝ่ายวิชาการ
3
• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
3
• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
3
• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
2
• ค้นหาข้อมูลบุคลากร
1
• แผนกวิชาเครื่องกล
25
• แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
24
• แผนกวิชาสามัญ
26
• แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
12
• แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
11
• แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
12
• แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
14
• แผนกวิชาพณิชยการ
13
• แผนกวิชาโลหะการ
15
• แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
27
• แผนกวิชาการก่อสร้าง
13
• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
12
• แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
2
• แผนกวิชาการโยธา
5
• แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
16
• แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
18
• งานบริหารงานทั่วไป
5
• งานการเงิน-การบัญชี
5
• งานทะเบียน
8
• งานวางแผนและงบประมาณ
4
• งานการเงิน
5
• งานวิทยบริการและห้องสมุด
3
• งานประชาสัมพันธ์
5
• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
5
• งานอาคารสถานที่
31
• งานปกครอง
49
• งานบัญชี
3
• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
6
• งานพัสดุ
9
• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
19
• งานสำนักอำนวยการ
1
• งานวิชาการ
2
• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
4
• งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
2
• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
7
• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
30
• งานสื่อการเรียนการสอน
2
• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
3
• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
5
• หมวดยานยนต์
6
• งานวัดผลและประเมินผล
3
• งานความร่วมมือ
4
• งานบุคลากร
4
• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
50
• งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
10
• งานครูที่ปรึกษา
3
• งานสารบรรณ (ประจำฝ่ายฯ)
6
• บุคลากร
2
• ผู้ดูแลระบบ RLOG
1
• ผู้ดูแลระบบ RREP
3
• ผู้ดูแลระบบ RPMS
1
• ผู้ดูแลระบบ RSMS
1
• ผู้ดูแลระบบ RSLB
1
• ผู้ดูแลระบบ RVPS
1


ผลของการคัดกรองข้อมูล :
ที่ ชื่อ - นามสกุล หน้าที่พิเศษ แผนกและหน่วยงาน สถานะการรับราชการ
2
กชกร พินิจไชย • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
3
กนกพร โกรกสำโรง • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานบริหารงานทั่วไป
• *สารบรรณประจำงาน* งานบริหารงานทั่วไป
• *สารบรรณประจำฝ่าย* ฝ่ายบริหารทรัพยากร
4
กนกวรรณ ไชยสิทธิ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
5
กนกศรี ยอดทองหลาง • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
6
กฤษณะ มีชำนาญ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานความร่วมมือ
7
กฤษดา อัครกุลพิทักษ์
8
กฤษดา ตุ้มสูงเนิน • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
9
กวิตา หุ้ยเจริญ • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
10
ก้องศักดิ์ ประดับค่าย • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
11
กัญญา แก้วสำโรง • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานปกครอง
• *สารบรรณประจำงาน* งานปกครอง
12
กาญจนา ศรีจันทร์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาการก่อสร้าง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
13
กานดา เกยพุดซา • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
14
กิตติพงษ์ อิสริยะโยธิน • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
15
กิตติศักดิ์ มหากุศล • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
16
กิรติยา ฉัตรวงศ์ทอง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
17
เกศินี ปัญญาประดิษฐ์ • *สารบรรณประจำงาน* งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
18
ขจรพงค์ พรมเสน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
19
ขวัญเรือน ป่วงกลาง • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานทะเบียน
20
คำพันธ์ วงษ์วิลา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
21
จรูญศรี พินิจไชย • ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
22
จอม แฟสวัสดิ์ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
23
จักรรัตน์ หรรษา • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
24
จัตุรงค์ แคบขึนทด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
25
จันทิมา วินทะไชย • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
26
จิณณวัตร เกิดวิบูลย์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
27
จิตติมา เพ็ชร์น่วม • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานบริหารงานทั่วไป
28
จิรโรจน์ ทวีวุฒิเศรษฐ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
29
จิรวัฒน์ ปิริมา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
30
จิระพงษ์ กวนกระโทก • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
31
จิราพร ถนอมพุดซา • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานสำนักอำนวยการ
• *สารบรรณประจำงาน* งานสำนักอำนวยการ
32
จิราพร บุตรอุดม • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานสารบรรณ (ประจำฝ่ายฯ)
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานวิชาการ
• *สารบรรณประจำฝ่าย* ฝ่ายวิชาการ
• *สารบรรณประจำงาน* งานวิชาการ
33
จีระศักดิ์ สิทธิพล • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
34
จุรีรักษ์ นมขุนทด • ลูกจ้างประจำ งานทะเบียน
• *สารบรรณประจำงาน* งานทะเบียน
35
เจนจิรา รุธิรโก • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
36
เจริญ พุฒพันธ์ • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
37
ฉลวย เหล็งหวาน • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
38
ฉัตรทอง ใสแสง • ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ
39
ฉัตรธิวัฒน์ ธรรมานุยุต • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
40
ฉัตรพัฒน์ ศิลป์สุวรรณกร • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
41
ฉัตรลดา สินค้า • หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญ
• ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
42
เฉลิม เพ็ชรสูงเนิน • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
43
เฉลิมชัย สุภานันท์ • รองผู้อำนวยการวิทยาลัย ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
• 16 บุคลากร
44
เฉลิมรัตน์ ชมภูประเภท • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
45
เฉลิมวุฒิ กลมเกลียว • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
46
ชมพูนุช สวาสดี • *สารบรรณประจำงาน* งานบุคลากร
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานบุคลากร
47
ชลัมพ์ เกิดมงคล • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
48
ชวนพิศ เภาตะคุ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
49
ชวลิต ฤทธิ์กลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
50
ชัญญานุช ธรรมานุยุต • บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• *สารบรรณประจำงาน* งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานสารบรรณ (ประจำฝ่ายฯ)
51
ชัยยศ ศรีทอง • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
52
ชาตรี ฝึกดอนวัง • ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาโลหะการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
53
ชาติชาย เวียงจันทึก • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
54
ชำนาญ เบี่ยงกลาง • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
55
ชื่นนภา อื้อศรีวงศ์ • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานประชาสัมพันธ์
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาพณิชยการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
56
โชคชัย บูรณปรีชา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาคารสถานที่
57
โชติกา เมืองจำนง • *สารบรรณประจำงาน* งานประชาสัมพันธ์
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานประชาสัมพันธ์
58
ฐิติเชษฐ อัยยะสิทธิ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
59
ณฐพล สุรบัณฑิตวงศ์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* หมวดยานยนต์
60
ณัฏฐนันท์ (จิรภัทร) ชัยศิริทุ่งนากลาง • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
61
ณัฐชนันท์ วัฒนวิเชียร • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
62
ณัฐพงษ์ มูลอาษา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
63
ณัฐพร ฝอยทอง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
64
ณัฐวุฒิ นาคชลธี • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาคารสถานที่
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
65
ณัฐวุฒิ จันทรมนตรี • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• *สารบรรณประจำงาน* งานอาคารสถานที่
66
ดร.ณิชชา ธรรมวรโชติ • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
67
ดร.สุทธิรักษ์ กาจหาญ • หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
68
ดร.อรรณฤมล พูลศิริ จันทร์สะอาด • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• ครูมาช่วยปฏิบัติราชการ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
69
ดวงพร บุญเนาว์ • บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานการเงิน-การบัญชี
• บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานการเงิน
70
ดำรงกุล นามพิมายะ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานสารบรรณ (ประจำฝ่ายฯ)
• *สารบรรณประจำฝ่าย* ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
• *สารบรรณประจำงาน* งานครูที่ปรึกษา
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานครูที่ปรึกษา
71
ดำรงฤทธิ์ คุ้นกระโทก • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
72
ตฤน ขันโคกกรวด • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RVPS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
• ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
73
ถนอม อินทะเล • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
74
ทรงกลด พลเสน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
75
ทรงเกียรติ ร่มกลาง • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
76
ทวี ไชยโคตร • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
• หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
77
ทวีปวร เผนโคกสูง • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานวิทยบริการและห้องสมุด
78
ทัดดาว เทียมขุนทด • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานบุคลากร
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาพณิชยการ
79
ทัดดาว สว่างเกษม • หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
• ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
80
ทินกร ต๊ะแน่ว • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
81
ไทยเจริญ นาพรม • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการโยธา
82
ธนะกรณ์ ดำรงค์สกุลไทย • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
83
ธนัชพร ไชยพิเดช • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัสดุ
84
ธนากร แนวกลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
85
ธนากร ศิริกุลบุญญากร • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
86
ธนิต กึ่งกลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
87
ธรรกมล เกลียบกลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
88
ธวัชชัย พัลวัฒน์ • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาโลหะการ
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานทะเบียน
89
ธานินทร์ บัวจะโป๊ะ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
90
ธีรเดช นาคายน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานความร่วมมือ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* หมวดยานยนต์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาคารสถานที่
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
91
ธีรพงษ์ พลแสนจันทร์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
92
ธีรภัทร์ ศรีส่อง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
93
ธีรภัทร์ กระแจะจันทร์ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
94
ธีระวัฒน์ เฮียงราช • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
95
นงณภัส ปราบมะเริง • *สารบรรณประจำฝ่าย* ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานสารบรรณ (ประจำฝ่ายฯ)
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานวางแผนและงบประมาณ
• *สารบรรณประจำงาน* งานวางแผนและงบประมาณ
96
นนท์ฐวัจน์ พรมจันทร์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
97
นพดล คำมณี • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานพัสดุ
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเครื่องกล
98
นรเศรษฐ์ จงปราณี • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัสดุ
99
นรเศรษฐ์ ชาติวีรัตนไตร • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
100
นฤมล บรรจงปรุ • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานทะเบียน
• ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
101
นัฐอานนท์ เอกบุตรฐปนนท์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
102
นัทชภัทรนันท์ หรรษา • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัสดุ
103
นันทวัจน์ กรกิ่ง • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
104
นางสาวพิชญ์พิมล น้อยแสงศรี • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานบริหารงานทั่วไป
105
นางสาวมัณฑนา ชัยบ้านกุด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
106
นายพรรุ่ง ดวงแก้ว • ข้าราชการครู แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
107
นายสุรชัย ศรียางนอก • หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
• ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
108
นายสุวัฒน์ สิวิเส็ง • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
109
นำโชค มีชำนาญ • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
110
นำโชค ปลั่งกลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
111
นิคม เพ็ชร์น่วม • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
112
นิธินัทธ์ นำพา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
113
นิธิมา ชินโพธิ์กลาง • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• *สารบรรณประจำงาน* งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
114
นิธิศักดิ์ ภาษิตชาคริต • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานประชาสัมพันธ์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการก่อสร้าง
115
นิรันดร์ กานาค(ซิวจำปา) • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานสื่อการเรียนการสอน
• *สารบรรณประจำงาน* งานสื่อการเรียนการสอน
116
เนติพงษ์ ช่วยปานพะเนา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
117
บรรจง อู๋สูงเนิน • พนักงานราชการ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
118
บุญมี กรุงโคกกรวด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
119
บุญเลิศ แกมขุนทด • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
120
บุญสืบ แย้มละมุล • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
121
บุณยรัตน์ พงษ์วิเชียรโรจน์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
122
บุปผชาติ ประทุมมาศ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
123
เบญจรงค์ เวียงสิมมา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
124
ประคอง เติมตัวรัมย์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
125
ประจวบ ปราบงูเหลือม • รองผู้อำนวยการวิทยาลัย ฝ่ายบริหารทรัพยากร
126
ประทีป ละออศรี • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
127
ประนอม เข็มสันเทียะ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานทะเบียน
• *สารบรรณประจำงาน* งานทะเบียน
128
ประภากร ถนอมพุดซา • ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
129
ประยุทธ วิชิตกิ่ง • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
130
ประยูร การโคกกรวด • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
131
ประวิทย์ พรมสิทธิ์ • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานประชาสัมพันธ์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
132
ประวิทย์ แทวกระโทก • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
133
ประเสริฐ เซาะจอหอ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
134
ประเสริฐ หนูสันเทียะ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
135
ประเสริฐ กสิกรรม • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
136
ประเสริฐ สุขพงศ์จิรากุล • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
137
ปรัชญา มะลิหวล • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
138
ปราการรัตน์ ขันธทัต • ข้าราชการครู แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• หัวหน้างาน งานพัสดุ
139
ปราโมทย์ อัมพร • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
140
ปริญญา จิตตินันท์ • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
141
ปริศนา ลำขุนทด • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• *สารบรรณประจำงาน* งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
142
ปัญญา วงษ์ชนะสิทธิ์ • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ลูกจ้างประจำ งานปกครอง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
143
ปัญญา วุ่นสันเทียะ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
144
ปัณณวิชญ์ แสงใส • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
145
ปัทมาพร ดับใหม่ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาพณิชยการ
146
ปานตะวัน ธิมาชัย • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานวิทยบริการและห้องสมุด
• *สารบรรณประจำงาน* งานวิทยบริการและห้องสมุด
147
ปาริยา ดอมไธสง • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• *สารบรรณประจำงาน* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
148
ปิติพัฒน์ บุณยโพธิวัฒน์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
149
ผกามาศ อุ่นทองหลาง • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัสดุ
• *สารบรรณประจำงาน* งานพัสดุ
150
พงศฐกร กิตติพัชรากร • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
151
พงศ์พันธ์ ศรีพรหม • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ
152
พงษ์พัฒน์ จันทะไพร
153
พงษ์พันธ์ ภู่จินดา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
154
พงษ์พันธ์ กุลนอก • พนักงานราชการ แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
155
พนิดา งามขุนทด • หัวหน้างาน งานบุคลากร
• ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
156
พรทิพย์พา ขุมทรัพย์แดงโต • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
157
พรทิพย์พา ขุมทรัพย์แดงโต • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
158
พัชรพล พานประทีป • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการโยธา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
159
พิชัยรัตน์ (สวาส) ชัยศิริทุ่งนากลาง • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
160
พิเชฐพงศ์ (จิรกร) ชัยศิริทุ่งนากลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
161
พิทักษ์ สุธรรม • หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
• ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
162
พิพัฒน์ สัจจา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
163
พิมพ์พร นามลิวัน • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
164
พิษณุเลิศ ม่วงชะค่ำ • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
165
พิสุทธิ์ ศุภลักษณ์ • *สารบรรณประจำงาน* งานบัญชี
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานบัญชี
166
พีระพัฒน์ ขอแช่มกลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
167
เพ็ญพร วงคีรี • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานสารบรรณ (ประจำฝ่ายฯ)
• *สารบรรณประจำฝ่าย* ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
• *สารบรรณประจำงาน* งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
168
ไพศาล ชาญเดชา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
169
ไพศาล พรนฤชิตพงศ์ • หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
170
ฟ้ารุ้ง แจนพิมาย • *สารบรรณประจำงาน* งานบริหารงานทั่วไป
• *สารบรรณประจำฝ่าย* ฝ่ายบริหารทรัพยากร
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานบริหารงานทั่วไป
171
ฟ้าวลัย สิริจิตต์ธงชัย • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
172
ภราดร ไทยพานิช • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
173
ภราดร สมบัติชัย • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
174
ภาณุพงศ์ พรมหมื่นไวย์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
175
ภาณุพงศ์ ลอยสูงเนิน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
176
ภาวดี เจริญตะคุ • ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
• หัวหน้างาน งานบัญชี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานการเงิน-การบัญชี
177
ภูธร แหยมพิมาย • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
178
มณฑวรรณ ศิริจารี • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
179
มนตรี บัวเผื่อน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
180
มนตรี รังโคกสูง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
181
มนูญ กลิ่นศรีสุข • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัสดุ
• เจ้าหน้าที่ธุรการ หมวดยานยนต์
182
มนูญ เกงขุนทด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
183
มัลลิกา อินทร์ช้าง • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานการเงิน
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานการเงิน-การบัญชี
• *สารบรรณประจำงาน* งานการเงิน
184
มานพ กว้างทะเล • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
185
มารวย อินทร์แป้นพะเนาว์ • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* หมวดยานยนต์
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานวัดผลและประเมินผล
186
มุขมณี กันเปรมตระกูล • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
187
แมนรัตน์ อยู่สีมารักษ์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโยธา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
188
ยศวัฒน์ ยศกลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
189
ยุทธิพงษ์ แหวนพิมาย • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
190
ยุพิน อาจพินิจ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
191
รังสฤษฎิ์ ล้อเศวตอนันต์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาพณิชยการ
192
รัชนีย์ ทองภู • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
193
รัตนพงศ์ วรพัฒนรัสมิ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
194
รุ่งเพชร ศักดิ์รัตนมาศ • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
195
รุจิรา พงษ์ศิริรักษ์ • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาพณิชยการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• พนักงานราชการ แผนกวิชาพณิชยการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
196
เรณู พวกขุนทด • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานวัดผลและประเมินผล
• *สารบรรณประจำงาน* งานวัดผลและประเมินผล
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
197
ลัดดา ตรีศักดิ์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
198
วนัสกุล สีคำมื้อ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
199
วนิดา อินยา • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานบุคลากร
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานสารบรรณ (ประจำฝ่ายฯ)
• *สารบรรณประจำงาน* งานบุคลากร
200
วรรณี ฝีกดอนวัง • บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
201
วรวิช มนไธสง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ
202
วรางคณา ประภาสะโนบล • *สารบรรณประจำฝ่าย* ฝ่ายวิชาการ
• *สารบรรณประจำงาน* งานวิชาการ
203
วอน ใคร่กระโทก • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
204
วัชรพงษ์ ราชวงศ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
205
วัฒนา ดุนขุนทด • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
206
ว่าที่ร้อยเอก เฉลิมชัย โสมาบุตร • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
207
วาปี ศรีปัญญา • หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
208
วาษยา เหล็กกล้า • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานการเงิน
• *สารบรรณประจำงาน* งานการเงิน
209
วิจิตพงศ์ นันทราช • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโยธา
210
วิชาญ โชติกลาง • ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
211
วิชิต คำหย่อน • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
212
วิณนราวิชญ์ กุลชะโมรินทร์ • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเครื่องกล
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
213
วินัส ทองเบี้ย • พนักงานราชการ แผนกวิชาโลหะการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาคารสถานที่
214
วิมลสิริ บุญโญปกรณ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
215
วิริยะ คงพระบาท • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
216
วิไลศักดิ์ ดำเนตร • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
217
วิเศษสรรค์ เทียมทะนงค์ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
218
วิษณุวัฒน์ แขวงจันอัด • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• หัวหน้างาน งานปกครอง
219
วีรชาติ จัตวากุล • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาคารสถานที่
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
220
วีระชัย ไตรศักดิ์ • ผู้อำนวยการวิทยาลัย อำนวยการ
• 16 บุคลากร
221
วุฒิชาติ ชาติศรี • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
222
วุฒิพงษ์ ขอมเมืองปัก • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาคารสถานที่
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
223
วุฒิพร ละเอียดศิลป์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานทะเบียน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
224
เวชยันต์ อินทร์ช่าง • รองผู้อำนวยการวิทยาลัย ฝ่ายวิชาการ
• ผู้บริหาร ค้นหาข้อมูลบุคลากร
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
225
ศตวรรษ สดใส • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
226
ศรีวิไล อุปถัมภ์เกื้อกูล • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
227
ศศิวรรณ พุกประเสริฐ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
228
ศักดิ์ศิริ หุ่นโตภาพ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
229
ศิรินันท์ เหลืองอภิรมย์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
230
ศุภกิต เอียการนา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
231
ศุภชัย อ่ำเอี่ยม • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
232
ศุภมิตร แต้วจอหอ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานครูที่ปรึกษา
233
ศุภาวุฒิ รติวิวัฒน์สกุล • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
234
เศวต โปร่งสันเทียะ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
235
โศรดา สว่างเกษม • ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
• หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป
236
สนิท เสมียนรัมย์ • รองผู้อำนวยการวิทยาลัย ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
237
สมเกียรติ ทองเกษม • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
238
สมชัย จิรศิริเลิศ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
239
สมชาย ซื่อตรง • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
240
สมเดช มาหมื่นไวย • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
241
สมทรง นกแก้ว • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
242
สมบัติ เผนโคกสูง • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาคารสถานที่
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง
243
สมบุญ กรสันเทียะ • ลูกจ้างประจำ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
• *สารบรรณประจำงาน* งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
244
สมพร ขันติโก • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
245
สมพร จงมอบกลาง • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
246
สมร เสร็จกิจ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
247
สมลักษณ์ ทักษนนท์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
• หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
248
สมาพร ไชยเฉลิม • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานวางแผนและงบประมาณ
• หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
249
สรายุทธ ดือขุนทด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
250
สายหยุด จอมเกาะ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
251
สายัน มุ่งแซกกลาง • ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
• ลูกจ้างประจำ หมวดยานยนต์
252
สำคัญ คู่ตระกูลโชคชัย • ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานความร่วมมือ
253
สุกัญญา พุ่มเกาะ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *สารบรรณประจำงาน* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
254
สุกัญญา กาจหาญ • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโยธา
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาคารสถานที่
• *สารบรรณประจำงาน* งานอาคารสถานที่
255
สุจารี พงษ์กุลสิริ • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
256
สุจิพร นุ่นกลาง • *สารบรรณประจำงาน* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
257
สุชาติ ทองดี • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
258
สุทธิพล สังประกุล • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
259
สุธิชา เฉวียงหงส์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
260
สุธี สิงห์ปรีชา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
261
สุธีชา ศิลารัมย์ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
262
สุธีรยา สมผล • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
263
สุภาพ จิรศิริเลิศ • ลูกจ้างประจำ งานทะเบียน
264
สุรชัย รุ่งรังษี • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
265
สุรชัย อาจพินิจ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
266
สุรพงศ์ คำลือ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
267
สุรภา กุญชรรักษ์ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
268
สุรศักดิ์ ศรีภิรมย์ • หัวหน้างาน งานทะเบียน
• ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
269
สุรัสดา ปอกระโทก • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *สารบรรณประจำงาน* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
270
สุวนันท์ แป้นกลาง • *สารบรรณประจำงาน* งานบัญชี
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานการเงิน-การบัญชี
271
สุวรรณ์ พรหมสุทธิ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานวางแผนและงบประมาณ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
272
อนงค์ คำเสมอ • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานการเงิน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานการเงิน-การบัญชี
273
อนุชาติ มากกลาง • ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ
274
อนุพงศ์ ทุ่งมน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
275
อนุวัฒน์ เพียผิว • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
276
อภิชาติ ลิ้มสุวัฒน์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
277
อภิวัฒน์ บรรยงค์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
278
อภิสิทธิ์ เรืองประโดก • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
279
อรวรรยา วัตตะโร • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
280
อรุโณทัย คงวีระวัฒน์ • หัวหน้างาน งานการเงิน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
281
อัครวัฒน์ เคนจันทึก • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ
282
อังคณา ลิ้มสีมารัตน์ • หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
283
อาทิตย์ ขันภักดี • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาคารสถานที่
284
อานนท์ หอมจะบก • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
285
อำนวย เพ่งพิศ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ
286
อำพัน เมธนาวิน • หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• หัวหน้างาน งานปกครอง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
287
อินท์อร ไตรศักดิ์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาพณิชยการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
288
อุดม ด่านกระโทก • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
289
อุเทน จันทร์ขวาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
290
อุบล นกแก้ว • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
291
อุมาพร บ่อพิมาย • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
• หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
292
เอกชัย ชัยสัน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
293
โอวาท นวมโคกสูง • ลูกจ้างประจำ หมวดยานยนต์
• ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ