• กลับสู่หน้าแรก  
• คณะผู้จัดทำ  
 
 
 
   
 
User :
Pass :
           เข้าสู่ระบบ :

 

Address หน้าหลัก ระบบบริหารจัดการบุคลากร (RPMS2007)

ข่าวสารประชาสัมพันธ์จากงานบุคลากร

บุคลากรในระบบ มีจำนวนทั้งสิ้น 283 ท่าน
ผู้ที่เข้าสู่ระบบแล้วจะมีเครื่องหมาย • หน้าชื่อ (การเข้าสู่ระบบหมายถึงผู้ใช้งานในระบบเข้าไปอัพเดทข้อมูล ชื่อเล่น วันเดือนปีเกิด และวุฒิการศึกษา)
ที่ เข้าสู่ระบบ ชื่อ - นามสกุล หน้าที่พิเศษ แผนกและหน่วยงาน สถานะการรับราชการ
101
อภิชาติ ลิ้มสุวัฒน์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
102
•
ชัญญานุช ธรรมานุยุต • บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• *สารบรรณประจำงาน* งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานสารบรรณ (ประจำฝ่ายฯ)
103
ดวงพร บุญเนาว์ • บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานการเงิน-การบัญชี
• บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานการเงิน
104
•
วัฒนา ดุนขุนทด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
105
•
นรเศรษฐ์ ชาติวีรัตนไตร • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
106
•
ปัญญา วุ่นสันเทียะ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
107
•
อำนวย เพ่งพิศ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ
108
มนูญ เกงขุนทด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
109
•
ณัฐชนันท์ วัฒนวิเชียร • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
110
•
โชคชัย บูรณปรีชา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
111
•
วชิราภรณ์ นพคุณ • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
112
•
พงศ์พันธ์ ศรีพรหม • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ
113
•
หาญชัย สิงห์ปรุ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
114
•
ปวีณสมร สุขพงศ์จิรากุล • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
115
•
อุเทน ฉิมญานุวัฒน์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
116
•
อิทธิ อิทธิพิบูล • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโยธา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
117
•
นายก่อเกียรติ ทองเกษม • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
118
•
สุธี สิงห์ปรีชา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
119
คำพันธ์ วงษ์วิลา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
120
•
สุรพัฒน์ คำจันทร์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
121
•
คมราช งาคม • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
122
•
นัฐอานนท์ เอกบุตรฐปนนท์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
123
•
เนติพงษ์ ช่วยปานพะเนา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
124
•
วนัสกุล สีคำมื้อ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ
125
บุญยิ่ง เสลานอก • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
126
•
นางสาวมัณฑนา ชัยบ้านกุด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
127
•
บุปผชาติ ประทุมมาศ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
128
•
อนุพงศ์ ทุ่งมน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง
129
•
ธนากร ศิริกุลบุญญากร • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
130
•
จิระพงษ์ กวนกระโทก • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
131
ขจรพงค์ พรมเสน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
132
•
นิธินัทธ์ นำพา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
133
•
ณัฐพร ฝอยทอง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
134
•
มานพ กว้างทะเล • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
135
•
จิรวัฒน์ ปิริมา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
136
ชัยยศ ศรีทอง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
137
อนุวัฒน์ หล้าชิด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
138
•
จิรกร ทุ่งนากลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
139
ปริญญา ทิศดำรงค์ • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานสื่อการเรียนการสอน
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
140
•
ธนสาร จอมพุทรา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
141
•
นิธิศ มุ่งดี • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
142
•
เกรียงศิริ มากด่านกล่าง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
143
•
จิณณวัตร เกิดวิบูลย์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
144
•
ศุภสิทธิ์ สมอเหนือ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
145
วิณนราวิชญ์ กุลชะโมรินทร์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
146
•
วิไล ใจแก้ว • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
147
•
ประไพศรี ละออศรี • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• ครูพิเศษสอน สารบรรณประจำแผนก
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
148
รัชพัฒย์ ศาสตร์สูงเนิน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
149
•
อนุชิต ชิดโคกสูง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
150
•
อนุวัฒน์ เพียผิว • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
151
•
ภาณุพงศ์ พรมหมื่นไวย์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
152
•
พงษ์พันธ์ ภู่จินดา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
153
ธนโรจน์ การพัดชี • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
154
ธนิต กึ่งกลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
155
•
ปรวรรณ ทองภู • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
156
•
แมนรัตน์ อยู่สีมารักษ์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโยธา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
157
•
ไพศาล ชาญเดชา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
158
•
จักรรัตน์ หรรษา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
159
เอกชัย ชัยสัน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
160
•
ศุภกิต เอียการนา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
161
•
วิเชียร หงษ์จันอัด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
162
•
โอวาท นวมโคกสูง • ลูกจ้างประจำ หมวดยานยนต์
• ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
163
พิษณุเลิศ ม่วงชะค่ำ • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
164
บุญยืน ใคร่กระโทก • ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
• ลูกจ้างประจำ หมวดยานยนต์
165
บุญนาค กสิกรรม • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
166
หนูจีน ละออศรี • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
167
สายัน มุ่งแซกกลาง • ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
• ลูกจ้างประจำ หมวดยานยนต์
168
•
สุภาพ จิรศิริเลิศ • ลูกจ้างประจำ งานทะเบียน
169
สมพร จงมอบกลาง • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
170
ประเสริฐ กสิกรรม • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
171
•
สมบุญ กรสันเทียะ • ลูกจ้างประจำ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
• *สารบรรณประจำงาน* งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
172
•
ผกามาศ อุ่นทองหลาง • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัสดุ
• *สารบรรณประจำงาน* งานพัสดุ
173
•
ประนอม สายนาค • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานทะเบียน
• *สารบรรณประจำงาน* งานทะเบียน
174
•
เรณู พวกขุนทด • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานวัดผลและประเมินผล
• *สารบรรณประจำงาน* งานวัดผลและประเมินผล
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
175
•
เกศินี ปัญญาประดิษฐ์ • *สารบรรณประจำงาน* งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
176
•
นิรันดร์ กานาค(ซิวจำปา) • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานสื่อการเรียนการสอน
• *สารบรรณประจำงาน* งานสื่อการเรียนการสอน
177
•
สุรัสดา ปอกระโทก • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *สารบรรณประจำงาน* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
178
•
จุรีรักษ์ นมขุนทด • ลูกจ้างประจำ งานทะเบียน
• *สารบรรณประจำงาน* งานทะเบียน
179
•
ดำรงกุล นามพิมายะ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานสารบรรณ (ประจำฝ่ายฯ)
• *สารบรรณประจำฝ่าย* ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
• *สารบรรณประจำงาน* งานครูที่ปรึกษา
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานครูที่ปรึกษา
180
•
กัญญา แก้วสำโรง • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานปกครอง
• *สารบรรณประจำงาน* งานปกครอง
181
•
เพ็ญพร วงคีรี • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานสารบรรณ (ประจำฝ่ายฯ)
• *สารบรรณประจำฝ่าย* ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
• *สารบรรณประจำงาน* งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
182
•
สุวนันท์ แป้นกลาง • *สารบรรณประจำงาน* งานบัญชี
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานการเงิน-การบัญชี
183
•
สุกัญญา พุ่มเกาะ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *สารบรรณประจำงาน* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
184
•
วาษยา เหล็กกล้า • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานการเงิน
• *สารบรรณประจำงาน* งานการเงิน
185
•
ธนัชพร ไชยพิเดช • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัสดุ
186
อภิสิทธิ์ เรืองประโดก • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
187
ประเสริฐ เซาะจอหอ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
188
•
นางสาวพิชญ์พิมล น้อยแสงศรี • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• *สารบรรณประจำงาน* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
189
บุญสืบ แย้มละมุล • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
190
•
จิตติมา เพ็ชร์น่วม • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานบริหารงานทั่วไป
191
•
นางสาวจิราพร เกลียบกลาง • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานประชาสัมพันธ์
• เจ้าหน้าที่ธุรการ สารบรรณประจำงาน
192
•
จุฬาลักษณ์ อาจศิริ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานสารบรรณ (ประจำฝ่ายฯ)
• *สารบรรณประจำงาน* งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
193
•
สุจิพร นุ่นกลาง • *สารบรรณประจำงาน* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
194
•
ยุพิน อาจพินิจ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
195
•
สายหยุด จอมเกาะ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
196
•
นิธิมา ชินโพธิ์กลาง • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• *สารบรรณประจำงาน* งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
197
•
ปานตะวัน ธิมาชัย • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานวิทยบริการและห้องสมุด
198
•
สุรชัย อาจพินิจ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
199
ชวนพิศ เภาตะคุ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาคารสถานที่
200
•
สุกัญญา ทองดีนอก • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานวิทยบริการและห้องสมุด
• *สารบรรณประจำงาน* งานวิทยบริการและห้องสมุด

กำลังแสดงหน้าที่ <- 2/3 ->
<< 1 2 3 >>

ระบบบริหารจัดการงานอาชีวศึกษา :: จัดทำโดยแผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ