• กลับสู่หน้าแรก  
• คณะผู้จัดทำ  
 
 
 
   
 
User :
Pass :
           เข้าสู่ระบบ :

 

Address หน้าหลัก ระบบบริหารจัดการบุคลากร (RPMS2007)

ข่าวสารประชาสัมพันธ์จากงานบุคลากร

บุคลากรในระบบ มีจำนวนทั้งสิ้น 280 ท่าน
ผู้ที่เข้าสู่ระบบแล้วจะมีเครื่องหมาย • หน้าชื่อ (การเข้าสู่ระบบหมายถึงผู้ใช้งานในระบบเข้าไปอัพเดทข้อมูล ชื่อเล่น วันเดือนปีเกิด และวุฒิการศึกษา)
ที่ เข้าสู่ระบบ ชื่อ - นามสกุล หน้าที่พิเศษ แผนกและหน่วยงาน สถานะการรับราชการ
101
อุมาพร บ่อพิมาย • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
102
วรรณี ฝีกดอนวัง • บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานบุคลากร
103
•
ชัญญานุช ธรรมานุยุต • บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• *สารบรรณประจำงาน* งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานสารบรรณ (ประจำฝ่ายฯ)
104
ดวงพร บุญเนาว์ • บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานการเงิน-การบัญชี
• บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานการเงิน
105
•
จิรวัฒน์ ปิริมา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
106
•
สุรพัฒน์ คำจันทร์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
107
พิษณุ วัชราเดชา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
108
ประไพศรี ละออศรี • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
109
ณิยวรรณ จันทร์สระน้อย • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
110
พงษ์พัฒน์ ทับซ้าย • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
111
กิรติยา ฉัตรวงศ์ทอง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
112
•
ธนากร ศิริกุลบุญญากร • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
113
•
อุเทน ฉิมญานุวัฒน์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
114
•
นิธินัทธ์ นำพา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
115
•
ศราวุธ เลิศไพรัตน์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
116
พสิษฐ์ ชูตระกูล • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
117
วิณนราวิชญ์ กุลชะโมรินทร์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
118
•
วนัสกุล สีคำมื้อ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ
119
ธนิต กึ่งกลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
120
•
ศิวพร รอดใหม่ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
121
•
อุษา เสงี่ยมสูงเนิน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
122
อินท์อร ไตรศักดิ์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาพณิชยการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
123
ศตวรรษ สดใส • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
124
ขจรพงค์ พรมเสน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
125
•
รัชฎา เรืองวงษ์งาม • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
126
วีรยุทธ พันธุรัตน์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
127
•
ศุภกิต เอียการนา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง
128
•
นางสาววรัญญา ทิพย์กระโทก • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
129
•
ภัทราภรณ์ ปอโนนสูง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
130
นฤมล สวัสดิวงศ์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง
131
ปริญญา ทิศดำรงค์ • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานสื่อการเรียนการสอน
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
132
พิพัฒน์ สัจจา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
133
จักรรัตน์ หรรษา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
134
ธนโรจน์ การพัดชี • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
135
•
นรเศรษฐ์ ชาติวีรัตนไตร • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
136
บุญเลิศ แกมขุนทด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
137
บุปผชาติ ประทุมมาศ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
138
วรวรรษ รัตนติสร้อย • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
139
ณฐพล สุรบัณฑิตวงศ์ • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานพัสดุ
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
140
•
ภาณุพงศ์ พรมหมื่นไวย์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
141
จิตร์ ตมกลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
142
•
บุณยรัตน์ พงษ์วิเชียรโรจน์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
143
พงษ์พันธ์ ภู่จินดา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
144
อภิชาต โคตรทัศน์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
145
ภราดร สมบัติชัย • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
146
•
สุรชัย ทอนสูงเนิน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาโลหะการ
147
•
ชื่นนภา อื้อศรีวงศ์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาพณิชยการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
148
•
วสันต์ เทศนศิลป์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาพณิชยการ
149
•
พงษ์พันธ์ กุลนอก • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
150
•
ประวิทย์ แทวกระโทก • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
151
อาทิตย์ ขันภักดี • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
152
อาทิมา สุทธาวาส • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
153
กรรณิการ์ จันทราศรี • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาพณิชยการ
154
•
ธีรวัฒน์ พรมมานอก • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
155
จุฬาลักษณ์ เหล่าขุนค้า • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
156
วิไลวรรณ คูณแสน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
157
แมนรัตน์ อยู่สีมารักษ์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโยธา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
158
•
มานพ กว้างทะเล • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
159
•
อิทธิ อิทธิพิบูล • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโยธา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
160
•
คมราช งาคม • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
161
•
นัฐอานนท์ เอกบุตรฐปนนท์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
162
•
ประยุทธ ชัยนิวัฒนา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
163
เอกชัย ชัยสัน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
164
•
รัชฎา เขียนนอก • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
165
อาทิตยานันท์ ยุระยาตร์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาพณิชยการ
166
ศุภสิทธิ์ สมอเหนือ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
167
•
หาญชัย สิงห์ปรุ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
168
ปรวรรณ ทองภู • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
169
ปริญญา จิตตินันท์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาโลหะการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
170
มนูญ เกงขุนทด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
171
•
ยุวดี ดอกแขมกลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
172
ชัยยศ ศรีทอง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
173
•
ประวิทย์ พรมสิทธิ์ • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
174
กษมา ปราบงูเหลือม • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
175
•
วิเชียร หงษ์จันอัด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
176
•
จิระพงษ์ กวนกระโทก • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
177
•
ดรุณี เสถียรพักตร์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
178
บุญนาค กสิกรรม • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
179
•
สุภาพ จิรศิริเลิศ • ลูกจ้างประจำ งานทะเบียน
180
พิษณุเลิศ ม่วงชะค่ำ • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
181
หนูจีน ละออศรี • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
182
•
จุรีรักษ์ นมขุนทด • ลูกจ้างประจำ งานทะเบียน
• *สารบรรณประจำงาน* งานทะเบียน
183
สายัน มุ่งแซกกลาง • ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
• ลูกจ้างประจำ หมวดยานยนต์
184
สมพร จงมอบกลาง • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
185
ประเสริฐ กสิกรรม • ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่
186
•
ปัญญา วงษ์ชนะสิทธิ์ • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ลูกจ้างประจำ งานปกครอง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
187
บุญยืน ใคร่กระโทก • ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
• ลูกจ้างประจำ หมวดยานยนต์
188
สมหวัง จุลเกาะ • ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
189
•
โอวาท นวมโคกสูง • ลูกจ้างประจำ หมวดยานยนต์
• ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
190
สมบุญ กรสันเทียะ • ลูกจ้างประจำ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
• *สารบรรณประจำงาน* งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
191
•
สุกัญญา ทองดีนอก • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานวิทยบริการและห้องสมุด
• *สารบรรณประจำงาน* งานวิทยบริการและห้องสมุด
192
พรพรรณ บุญชูศรี • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานบัญชี
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานการเงิน-การบัญชี
• *สารบรรณประจำงาน* งานการเงิน-การบัญชี
193
•
สุรัสดา ข้อนอก • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *สารบรรณประจำงาน* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
194
•
ทยิดา สมบัติคำ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานประชาสัมพันธ์
• *สารบรรณประจำงาน* งานประชาสัมพันธ์
195
วันเพ็ญ รักษ์ศรี • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• *สารบรรณประจำงาน* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
196
•
นวลปรางค์ วัฒนานันท์ • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานบริหารงานทั่วไป
• *สารบรรณประจำงาน* งานบริหารงานทั่วไป
197
•
ฟ้ารุ้ง แจนพิมาย • *สารบรรณประจำงาน* งานบริหารงานทั่วไป
• *สารบรรณประจำฝ่าย* ฝ่ายบริหารทรัพยากร
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานบริหารงานทั่วไป
198
•
ผกามาศ อุ่นทองหลาง • เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัสดุ
• *สารบรรณประจำงาน* งานพัสดุ
199
•
นงณภัส ปราบมะเริง • *สารบรรณประจำฝ่าย* ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานสารบรรณ (ประจำฝ่ายฯ)
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานวางแผนและงบประมาณ
• *สารบรรณประจำงาน* งานวางแผนและงบประมาณ
200
•
เกศินี ปัญญาประดิษฐ์ • *สารบรรณประจำงาน* งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• เจ้าหน้าที่ธุรการ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน

กำลังแสดงหน้าที่ <- 2/3 ->
<< 1 2 3 >>

ระบบบริหารจัดการงานอาชีวศึกษา :: จัดทำโดยแผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ