• กลับสู่หน้าแรก  
• คณะผู้จัดทำ  
 
 
 
   
 
User :
Pass :
           เข้าสู่ระบบ :

 

Address หน้าหลัก ระบบบริหารจัดการบุคลากร (RPMS2007)

ข่าวสารประชาสัมพันธ์จากงานบุคลากร

บุคลากรในระบบ มีจำนวนทั้งสิ้น 292 ท่าน
ผู้ที่เข้าสู่ระบบแล้วจะมีเครื่องหมาย • หน้าชื่อ (การเข้าสู่ระบบหมายถึงผู้ใช้งานในระบบเข้าไปอัพเดทข้อมูล ชื่อเล่น วันเดือนปีเกิด และวุฒิการศึกษา)
ที่ เข้าสู่ระบบ ชื่อ - นามสกุล หน้าที่พิเศษ แผนกและหน่วยงาน สถานะการรับราชการ
2
ประจวบ ปราบงูเหลือม • รองผู้อำนวยการวิทยาลัย ฝ่ายบริหารทรัพยากร
3
•
สนิท เสมียนรัมย์ • รองผู้อำนวยการวิทยาลัย ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
4
•
ดร.อรรณฤมล พูลศิริ จันทร์สะอาด • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• ครูมาช่วยปฏิบัติราชการ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
5
•
รัชนีย์ ทองภู • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
6
วุฒิพงษ์ ขอมเมืองปัก • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาคารสถานที่
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
7
•
ณภณัฏฐ์ สุระชน • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานบุคลากร
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
8
•
วิมลสิริ บุญโญปกรณ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
9
•
ธรรกมล เกลียบกลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
10
•
สมร เสร็จกิจ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
11
•
กนกศรี ยอดทองหลาง • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
12
•
ประวิทย์ พรมสิทธิ์ • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานประชาสัมพันธ์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
13
สรายุทธ ดือขุนทด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
14
•
อนุพงศ์ ทุ่งมน • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
15
•
ทัดดาว สว่างเกษม • หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
• ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
16
วิษณุวัฒน์ แขวงจันอัด • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• หัวหน้างาน งานปกครอง
17
•
ฉัตรลดา สินค้า • หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญ
• ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
18
•
ดร.สุทธิรักษ์ กาจหาญ • หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
19
•
ประเสริฐ หนูสันเทียะ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
20
•
พิชัยรัตน์ (สวาส) ชัยศิริทุ่งนากลาง • หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
21
•
สุกัญญา กาจหาญ • ข้าราชการครู แผนกวิชาการโยธา
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการโยธา
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
22
นายสุรชัย ศรียางนอก • หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
• ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
23
ปราการรัตน์ ขันธทัต • ข้าราชการครู แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• หัวหน้างาน งานพัสดุ
24
•
ณัฐวุฒิ จันทรมนตรี • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• *สารบรรณประจำงาน* งานอาคารสถานที่
25
•
ตฤน ขันโคกกรวด • ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RPMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSMS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RSLB
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RVPS
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RLOG
• ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
• หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
26
สุรศักดิ์ ศรีภิรมย์ • หัวหน้างาน งานทะเบียน
• ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
27
ทวี ไชยโคตร • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
• หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
28
•
ประเสริฐ สุขพงศ์จิรากุล • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
29
•
โศรดา สว่างเกษม • ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
• หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป
30
•
พิทักษ์ สุธรรม • หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
• ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
31
•
อุมาพร บ่อพิมาย • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
• หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
32
•
ลิขิต เลิศธัญญาลักษณ์ • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
33
•
พนิดา งามขุนทด • หัวหน้างาน งานบุคลากร
• ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
34
•
ไพศาล พรนฤชิตพงศ์ • หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
35
•
อังคณา ลิ้มสีมารัตน์ • หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
36
•
จีระศักดิ์ สิทธิพล • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
37
อำพัน เมธนาวิน • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
38
•
นพดล คำมณี • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานพัสดุ
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเครื่องกล
39
•
นายพรรุ่ง ดวงแก้ว • ข้าราชการครู แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
40
•
ว่าที่ร้อยเอก เฉลิมชัย โสมาบุตร • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
41
•
ณิชนันทน์ มอไธสง • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาคารสถานที่
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
42
ปราโมทย์ อัมพร • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
43
นฤมล บรรจงปรุ • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานทะเบียน
• ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
44
•
ดนัย สีอ่อนนอก • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
45
•
สมชัย จิรศิริเลิศ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
46
เฉลิมรัตน์ ชมภูประเภท • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
47
สุรพงศ์ คำลือ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
48
อภิชาติ ลิ้มสุวัฒน์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
49
•
วาปี ศรีปัญญา • หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
50
•
พรทิพย์พา ขุมทรัพย์แดงโต • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
51
สุจารี พงษ์กุลสิริ • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
52
•
ศรีวิไล อุปถัมภ์เกื้อกูล • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
53
•
รัตนพงศ์ วรพัฒนรัสมิ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
54
•
รัชฎา เรืองวงษ์งาม • ข้าราชการครู แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
55
•
ฉัตรทอง ใสแสง • ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ
56
วิริยะ คงพระบาท • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
57
กานดา เกยพุดซา • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
58
สำคัญ คู่ตระกูลโชคชัย • ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานความร่วมมือ
59
•
ฉัตรพัฒน์ ศิลป์สุวรรณกร • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
60
•
กฤษณะ แก้วมณี • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
61
•
อนันศักดิ์ พงษ์เสถียรศักดิ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
62
•
วิไลศักดิ์ ดำเนตร • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
63
วิชิต คำหย่อน • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
64
เฉลิมวุฒิ กลมเกลียว • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
65
•
ธนะกรณ์ ดำรงค์สกุลไทย • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
66
•
สมาพร ไชยเฉลิม • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานวางแผนและงบประมาณ
• หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
67
ทรงเกียรติ ร่มกลาง • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
68
•
มนตรี สุขเศรษฐ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
69
กวิตา หุ้ยเจริญ • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
70
•
ดร.ณิชชา ธรรมวรโชติ • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
71
•
ธีรพงษ์ พลแสนจันทร์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
72
ประภากร ถนอมพุดซา • ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
73
•
พิมพ์พร นามลิวัน • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
74
จิรโรจน์ ทวีวุฒิเศรษฐ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
75
•
ปิติพัฒน์ บุณยโพธิวัฒน์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
76
•
ฉัตรธิวัฒน์ ธรรมานุยุต • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
77
•
ไทยเจริญ นาพรม • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการโยธา
78
•
สุวรรณ์ พรหมสุทธิ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานวางแผนและงบประมาณ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
79
กิตติศักดิ์ มหากุศล • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
80
•
นนท์ฐวัจน์ พรมจันทร์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
81
•
พัณณ์ฑิตา ดีสวน • ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
82
•
วัชรพงษ์ ราชวงศ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
83
•
อนุชาติ มากกลาง • ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ
84
•
อภิชาต โคตรทัศน์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
85
•
ฐิติเชษฐ อัยยะสิทธิ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
86
•
เจนจิรา รุธิรโก • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
87
•
วรรณี ฝีกดอนวัง • บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานครูที่ปรึกษา
88
ดวงพร บุญเนาว์ • บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานการเงิน-การบัญชี
• บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานการเงิน
89
•
ชัญญานุช ธรรมานุยุต • บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• *สารบรรณประจำงาน* งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานสารบรรณ (ประจำฝ่ายฯ)
90
ธนิต กึ่งกลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
91
•
นำโชค ปลั่งกลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
92
•
จิณณวัตร เกิดวิบูลย์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
93
•
ณัฐพงษ์ มูลอาษา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
94
•
บุปผชาติ ประทุมมาศ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
95
•
เบญจรงค์ เวียงสิมมา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
96
•
ทินกร ต๊ะแน่ว • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องกล
97
•
แมนรัตน์ อยู่สีมารักษ์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการโยธา
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
98
•
ประวิทย์ แทวกระโทก • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
99
•
สุธี สิงห์ปรีชา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
100
ทิชากร ใช้บางยาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง

กำลังแสดงหน้าที่ 1/3 ->
<< 1 2 3 >>

ระบบบริหารจัดการงานอาชีวศึกษา :: จัดทำโดยแผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ